Jumla Hasken Zango daga masana'anta ko mai kaya
Zhongxin Lighting Co., Ltd ƙwararrun masana'anta ne na hasken LED tare da tarihin shekaru sama da 13, yana rufe 6000m² na taron bita da ɗakunan ajiya.Muna da ƙwarewar ƙwarewa don ma'amala da duk wani binciken masana'anta.Yawancin samfuranmu suna siyarwa sosai a kasuwar dillalai.Takaddun shaida kamar CE/ROHS/BSCI duk suna nan, muna bin ISO9001 sosai.Inganci da sabis koyaushe shine babban abin da ke damun mu.Mun yi imanin za mu iya zama zabinku na gaba kuma na ƙarshe
Me Yasa Zabe Mu
Amfanin ku
Zaɓi Fitilolin Sansanin ku & Fitilolinku
Zaɓin hasken sansanin da ya dace don bukatunku ya dogara da takamaiman manufofin sansanin ku.Idan kuna yin dogayen tafiye-tafiyen jakunkuna na kwanaki da yawa a cikin ƙasar baya, wataƙila za ku so fitilun fitila mai nauyi wanda ke da dogon lokaci mai tsawo.Idan kuna zangon mota, kuna da ɗan ƙarin sassauci tare da hanyoyin hasken ku saboda ba kwa buƙatar damuwa game da ɗaukar shi duka a bayanku.Wataƙila har yanzu kuna son fitilun fitilun amintacce, amma kuma kuna iya haɓaka wurin zama tare da fitilu da fitilun kirtani.
Ba tare da la'akari da ainihin bukatun ku ba, akwai wasu abubuwan gama gari da za ku so ku duba waɗanda za su ba ku kyakkyawan wurin farawa don yawo cikin manyan fitilun zango daban-daban da ke akwai.
Wutar Lantarki Jute Igiyar Batir
Wutar Rattan Fitilar Rattan Batir Mai ƙarfi
Fitilar Rataye Mai Wutar Rana Tare da Kwan fitila mara wuta
Hasken Rataye Solar
Tantin Tantin Wuta LED String Lights
Hasken Rattan Ball String Lights
Fitilar Fitilar LED
Abin da za mu iya ba ku…
Tsarin Keɓancewa
Yi tsare-tsare bisa ga buƙatun abokin ciniki
Quote akan buƙata ta abokin ciniki Ƙarin tsare-tsaren kamar yadda ake buƙata
Ƙwararriyar ƙwararren mai ƙira akan wurin duba Girma da adadin fitulun
Zurfafa makircin
Tsarin samarwa
Transport zuwa shigarwa na kan-site
Ana buƙatar karɓan wurin daga bangarorin biyu
Takaddun shaidanmu
Zhongxin Lighting yana riƙe da cikakkun takaddun aminci na samfuran hasken wuta, gami da UL, cUL, CE, GS, SAA da sauransu.Samfuran mu sun cika da cika ka'idojin aminci da ingancin ƙasashe da yankuna da suka dace.Hakanan masana'antar mu ta wuce manyan abubuwan da suka shafi zamantakewa kamar SMETA, BSCI, da sauransu.
Lantern da Fitilar Camping: Yadda ake Zaɓi Mafi kyawun Lantern Camping don Bukatunku
Nau'in Hasken Rana
Mai matsewa:Wasu suna kumbura kamar balloon, wasu squish kamar accordion, amma fitilun lantern ɗin sun fi yawa.Suna iya rushewa zuwa ƙasa da rabin inci kauri.
Kafaffen:Akwai nau'o'in "kafaffen," watau waɗanda ba za a iya matsawa ba, fitilu.Sun bambanta daga fitilun gargajiya zuwa ƙananan tubalan.
Fitilar igiya:Sabbin sabbin abubuwa a wurin, fitilun igiyoyin hasken rana suna kama da fitilun Kirsimeti.Sun ba ku damar yada hasken a kusa da sansanin ku.
Kebul na caji:Lokacin da suka fara fitowa fili, fitilun hasken rana suna da wutar lantarki 100%.Yanayin ya koma ga fitilun da za a iya cajin su ta hanyar hasken rana ko tashar USB.Yawancin fitilun hasken rana waɗanda za ku samu ana cajin USB baya ga mai amfani da hasken rana.Waɗannan fitilun na iya zama fitilun matsewa, ƙayyadaddun, ko fitilun kirtani.
Lokacin Cajin Rana
Yawancin fitilu suna caji a cikin sa'o'i biyu akan cajar bango.A ƙarƙashin rana, ko da yake, labari ne na daban.Idan kun shirya yin amfani da fitilun hasken rana da farko daga grid, to kuna buƙatar sanin tsawon lokacin da za a ɗauka don sake cika waɗannan photons.
Yawancin masana'antun za su bayyana tsawon lokacin da hasken ke ɗauka don isa cikakken caji a hasken rana.Duk da haka, wannan bai ba da cikakken labarin ba.
Mun gano cewa wasu fitilun na iya ɗaukar lokaci mai tsawo kafin su kai ga cikar ƙarfinsu, amma a cikin ƙasa da sa'a guda za su iya ɗaukar isassun cajin da za su yi ƙasa da maraice.Wasu fitulun suna ɗaukar awoyi don ko da caji isa ya kunna.
Ingancin Haske
Fitilar da muka gwada sun kasance daga dumi da taushi zuwa sanyi da tsauri.Duk sauran halaye baya ga, wannan shine ɗayan manyan abubuwan da muke sha'awar amfani da waɗannan fitilun.
Muna ba da shawarar yin la'akari da ingancin hasken da kuka fi so (dumi ko sanyi, mai yaduwa ko kaifi) da tabbatar da hasken da kuke samu ya dace da abubuwan da kuke so.
Lumens
Lumens shine ma'auni na yawan haske da fitilu ke samarwa a tushen haskensa.Fitilar da muka gwada sun kasance daga 60 zuwa 150 lumen.
Mun gano cewa 60 lumens sun fi isa don dafa abinci, ratayewa, da yin ayyuka daban-daban a kusa da sansanin.Karin haske yana da kyau a samu, amma tabbas ba lallai bane.