Fitilar Jack Skellington Su ne Ƙarshen Ado na Hutu

Yaya kuke bikin Halloween?Wasu daga cikin mu kawai suna son cin abinci kowane jakar alewa za mu iya samun hannayenmu (ni), amma na san mutane da yawa waɗanda suke son jefa tsohuwar bikin Halloween.To, idan kun fada cikin rukuni na ƙarshe, to wannan shine zai zama sabon yanki na kayan ado da kuka fi so.Yanzu zaku iya samun Mafarkin Dare Kafin Kirsimeti Jack Skellington String Lights daga Zafi Mai zafi.Tare da Jack Skellington, The Nightmare Kafin Kirsimati, duk suna sanye da hular Santa, waɗannan fitilu na iya yin aiki sau biyu akan lokutan Halloween da Kirsimeti.

"Wannan Halloween ne… ko Kirsimeti?Samun biki don bukukuwan biyu tare da wannan saitin fitilu daga The Nightmare Kafin Kirsimeti, "in ji bayanin."Saitin yana nuna kan Jack Skellington tare da hat da gemu na Santa, ko kuma a sauƙaƙe, Sandy Claws."

Dukan kirtani yana da tsayi kusan ƙafa uku kuma ya dace da gida da waje amfani - don haka duk inda kuke son yin bikin Halloween da mashup ɗin Kirsimeti, zaku iya barin shi haskaka ƙananan shugabannin Skellington.Sun kasance daidai gwargwado na kyakkyawa da ban tsoro wanda tabbas zai sanya murmushi a fuskar duk wani babban masoyan fim ɗin.

A kawai a ƙarƙashin dala 25, fitilu tabbas ba su da arha - amma kuma wani abu ne da za ku iya amfani da shi kowace shekara idan kuna jefa bukukuwan Halloween.Bugu da ƙari, manyan shugabannin Jack yana nufin zai yi wahala sosai don samun waɗannan duka sun taru fiye da matsakaicin fitilun Kirsimeti, don haka tabbataccen nasara.

Idan kai mai son Jack Skellington ne - ko kuma kawai Mafarkin Dare Kafin Kirsimati - babu ƙarancin hanyoyin da za ku nuna ƙaunar ku ga fim ɗin al'ada.Wannan lokacin na shekara, Mafarkin Dare Kafin Kirsimeti yana ko'ina.A kowane nau'i, a kowane nau'i, a kowane kayan haɗi - idan kuna so, yana nan.

Na farko, akwai cikakken tarin Mafarkin Dare Kafin Kirsimeti a Babban Taken Zafi.Dole ne in ce, ko da a matsayina na mai sha'awar fim ɗin, akwai abubuwa da yawa da ke faruwa a cikin wannan tarin - Ba zan iya tunanin wani yana buƙatar jinkirin mai dafa abinci don dacewa da fim ɗin ba, amma suna da ɗaya idan wannan shine buƙatar ku.Hakanan zaka iya samun mafarki mai ban tsoro Kafin Kirsimeti fure bouquet, idan kuna tunanin cewa babu wani abu da ya fi soyayya fiye da undead, har ma da Gina-a-Bear na abubuwan da kuka fi so.Oh, kuma saboda kalandar zuwa gaba duk fushi ne a wannan shekara, akwai ba shakka A Nightmare Kafin Kirsimeti isowa kalandar zuwan kalandar don taimaka muku ku kasance cikin jin daɗi a cikin waɗancan dararen Halloween-Kirsimeti.Mahimmanci, shi ne Mafarkin Dare Kafin Kirsimeti irin na shekara tabbas.

Idan kun kasance mutumin da yake ciyarwa duk shekara yana kirgawa zuwa Halloween, to da zaran Oktoba ya ƙare shine lokacin ku don haskakawa.Idan kuna da wata ƙungiya a zuciya, to yana da sauƙin ganin cewa Mafarkin Dare Kafin Kirsimeti Jack Santa Hat String Lights na iya zama cikakkiyar kayan adon don taimakawa jam'iyyar ku cimma cikakkiyar damarta.Yanzu dole ne kawai ka sami lissafin waƙa na karaoke da "Jack's Lament" kuma ƙungiyar ku na iya farawa da gaske.


Lokacin aikawa: Oktoba-03-2019